iFlowPower babban mai kera tashar wutar lantarki ce mai ɗaukar nauyi.
iFlowPower Portable Power Station 220v FP2000WL Matsakaicin Batirin Batir idan aka kwatanta da samfuran irin wannan akan kasuwa, yana da fa'idodi mara misaltuwa dangane da aiki, inganci, bayyanar.
Yana da ƙafafun da za a iya ɗauka cikin sauƙi. Za'a iya shigar da naúrar fakitin baturi da za'a iya maye gurbin kuma a fitar dashi don kiyaye cikakken lokaci. Wannan ingantaccen tsarin ajiyar wutar lantarki yana haɗa ayyuka da yawa waɗanda za a iya amfani da su a cikin gida, waje da cikin mota.
● ƙafafun duniya don motsi mai sauƙi.
● Ƙirar ƙira tare da raka'a baturi mai maye gurbin.
● Sauƙaƙan caji ta hanyar sadarwar wutar lantarki ta birni, CIG, ko hasken rana.
● Kariya na ƙarancin wutar lantarki, yawan kwarara, zafi mai zafi, gajeren kewaye, zubar da ruwa.
● LCD mai saka idanu yana nuna isassun bayanai da matsayi na na'urorin.
● Fitowar Sine Wave mai tsafta
● MPPT mai zaman kanta don sauƙi kuma kowane lokacin cajin hasken rana
● Babban ingancin ginannen baturin lithium na ternary tare da fiye da sau 800
● Wadatattun hanyoyin AC/DC na samun kudin shiga da fitarwa
🔌 PRODUCT SPECIFICATION
Sunan Abina | Ingancin Tashar Wuta Mai ɗorewa 220v FP2000WL Fakitin Baturi Mai Sauyawa | ||
Amfani da Halittu | Komawa gida, zango, motar sansanin, yawo, jirgin ruwa, ayyukan fili, ceto. | ||
Lambar samfurin | FP2000WL | Ƙarfin Ƙarfi | 2000WH/527800mAH/3.7V |
Nau'in baturi | Batirin Lithium na Ternary | Fitar da AC | 220V/50HZ/2000W-4000W/6 PORTS |
fitarwa na DC | 5V/3A, 9V/2A, 12V/1.5A, 4 mashigai. Nau'in-C: 5V/9V/12V/15V/20V 5A 2 tashoshin jiragen ruwa | LED Lighting | YES |
Kariya | BMS mai girma | Shigar da caji | Adafta, hasken rana, CIG |
Nau'in Inverter | Tsabtace Sine Wave | Nau'in mai sarrafawa | MPPT |
Rayuwar zagayowar | >800 | Alamata | 15W |
Girmar | 410*290*388MM | Nawina | 22.3KGS |
Wurin Asalin | Kina | Bayan-sayar Sabis | 1 Ɗa |
🔌 PRODUCT FEATURES
◎ 8 jerin safty samarwa: anti-reverse, high / low-voltage kariya, kan / rashin isasshen kariya, kan-zafi kariya, short circuit, overdischarge,
◎
An amince da ƙayyadaddun gwajin gwaje-gwaje: sanannen ɗakin binciken da aka amince da shi don ƙa'idodin samfuran da ke da alaƙa da baturi, kamar CE, ROHS, FCC, PSE, UN38.3, MSDS
◎
ginannen babban ƙarfin ƙarfin batirin lithium-ion mai ƙarfi da amintaccen tsarin sarrafa batirin lithium (BMS), ingantaccen tsarin juyawa makamashi, nannade da harsashi mai ƙarfi na aluminum gami da harsashi,
🔌 PRODUCT DISPLAY
🔌 PRODUCT ADVANTAGES
iFlowPower babban mai kera tashar wutar lantarki ce mai ɗaukar nauyi.
Muna samar da tushen wutar lantarki mai ƙarfi da šaukuwa don samar da sabuwar hanya da falsafar rayuwa.
iFlowPower na'urorin ajiyar wutar lantarki na sirri suna tabbatar da tabbatattun tushen wutar lantarki a duk lokacin da kuma duk inda ake bukata.
Mutane suna da 'yanci ga masu fafutuka na waje da kowane nau'in rayuwar da ba ta da tushe.
🔌 TRANSACTION INFORMATION
Sunan Abina | Tashar Wutar Lantarki 220v FP2000WL Fakitin Baturi Mai Sauyawa |
Abubuwa Na. | FP6000KA |
MOQ | 100 |
Lokacin Jagorancin Samfura | 45 Kwana |
Pakawa | Akwatin Katin Gift tare da inlay mai inganci mai inganci |
ODM & OEM | YES |
Ƙadari na Tso | T/T, L/C, PAYPAL |
Arhot | Shenzhen, China |
Wuri Na Asalin | Kina |
Nau'in toshe | Ƙirƙirar al'ada don kasuwannin manufa |
HS code | 8501101000 |
🔌 USING SCENARIOS
🔌 POWER SUPPLY TIME
🔌 GET A SAMPLES
▶ Don samun samfurori: Don samun samfurin, da fatan za a tuntuɓi wakilin siyarwar mu kuma samar da bayanan kamfanin ku tare da bayanan tuntuɓar da aikawasiku.
▶ LOGO: Bayan karɓar kayan aikin tambarin ku, za mu shirya demo na gani don tabbatar da abokin ciniki, wanda akansa za mu fara yin samfura tare da tambarin abokin ciniki akan samfuran da marufi.
▶ Miski lokat: Yawanci kwanaki 7, keɓancewar lokacin sadarwa da tabbatarwa.
▶ Lokaci na Jiriwa: Kwanaki 10 zuwa 15 batutuwa don lokacin jadawalin jirgin.
▶ Hanyoyin jigilar kaya: Jirgin sama da isar da gida zuwa kofa a duk duniya (ban da wasu yankuna da ba a yarda da jigilar baturi ba.
▶ Hanyar Biyan Kuɗi: Abokan ciniki za su ɗauki samfur da kaya. Domin OEM/ODM samfurin samfurin abokin ciniki daidai yake da MOQ da aka nakalto.
🔌 FAQ
Ka tattaunawa da muma