Bayanin Abina
Cikakken Bayani
1. Samfurin samfurin: DL-750161120
2. Ƙarfin ajiyar makamashi: 161kwh LifePO4
3. Ikon fitarwa: 120kw akai-akai
4. Wutar lantarki mai fitarwa: DC200V ~ 750V
5. Sakamakon halin yanzu: 0 ~ 250A
6. Manhajar na'ura ta mutum: 7-inch touchscreen
7. Yin caji: GBT ( CCS1 / CCS2 / CHAdeMO )
8. Tsawon igiyar bindiga: 7m
9. Yanayin aiki: Single-Alone / OCPP1.6
10. Cajin tsarin: DC cajin gungu mai sauri
11. Girman samfur: 2050*1230*1087mm
12. Nauyi: 1500KG
13. Yanayin aiki: -10 ℃ ~ 60 ℃
14. Matsayin kariya: IP54
Amfanin Kamfani
Ingantacciyar shuka ta ISO tare da samfuran samfuran zuwa ƙa'idodin aminci na duniya kamar CE, RoHS, UN38.3, FCC
Ingantattun kayan aikin samarwa, dakunan gwaje-gwaje na ci gaba, mai ƙarfi R&D iyawar da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci, duk waɗannan suna tabbatar da mafi kyawun sarkar samar da OEM/ODM.
An sanye shi da kantunan AC da DC iri-iri da shigarwa da fitarwa ta tashar jiragen ruwa, tashoshin wutar lantarki suna kiyaye duk kayan aikin ku, daga wayoyin hannu, kwamfutar tafi-da-gidanka, zuwa CPAP da na'urori, kamar mini coolers, gasasshen wutar lantarki da mai yin kofi, da sauransu.
Tambayoyin da ake yawan yi game da Samar da Wutar Wuta
Q:
Menene da'irar rayuwar waɗannan tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi?
A:
Batura Lithium-ion yawanci ana ƙididdige su don cikakken zagayowar caji 500 da/ko tsawon shekaru 3-4. A wannan lokacin, zaku sami kusan kashi 80% na ƙarfin baturinku na asali, kuma a hankali zai ragu daga nan. Ana ba da shawarar yin amfani da cajin naúrar aƙalla kowane watanni 3 don haɓaka tsawon rayuwar tashar wutar lantarki.
Q:
Menene bambanci tsakanin gyare-gyaren Sine wave da tsantsar Sine wave?
A:
Canja-canjen inverter sine wave suna da araha sosai. Yin amfani da ƙarin nau'ikan fasaha na asali fiye da tsarkakakken inverter sine, suna samar da ƙarfi wanda ya isa daidai don sarrafa kayan lantarki mai sauƙi, kamar kwamfutar tafi-da-gidanka. Inverter da aka gyara sun fi dacewa da lodin juriya waɗanda ba su da haɓakar farawa. Masu jujjuyawar sine mai tsafta suna amfani da ingantacciyar fasaha don kare ko da mafi mahimmancin kayan lantarki. Sakamakon haka, masu jujjuyawar sine mai tsafta suna samar da wutar lantarki wanda yayi daidai - ko ya fi - wutar da ke cikin gidan ku. Na'urori na iya yin aiki yadda ya kamata ko kuma za su iya lalacewa ta dindindin ba tare da tsaftataccen wutar lantarki mai tsaftataccen igiyar igiyar ruwa ba.
Q:
Zan iya ɗaukar tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi a cikin jirgin sama?
A:
Dokokin FAA sun haramta duk wani baturi da ya wuce 100Wh a cikin jirgin sama.
Q:
Yadda ake adanawa da cajin tashar wutar lantarki mai ɗaukuwa?
A:
Da fatan za a adana tsakanin 0-40 ℃ kuma yi cajin shi kowane wata 3 don kiyaye ƙarfin baturi sama da 50%.
Q:
Har yaushe tashar wutar lantarki za ta iya tallafawa na'urori na?
A:
Da fatan za a duba ƙarfin aiki na na'urarku (wanda aka auna ta watts). Idan ƙasa da ƙarfin fitarwa na tashar wutar lantarki ta AC tashar mu, ana iya tallafawa.